Động cơ quạt dàn ngưng 42 khung - 1/5HP 208-230V 60HZ 1075RPM-YFK-150-6 Động cơ thay thế
  • 42Frame Condenser Fan Motor - 1/5HP 208-230V 60HZ 1075RPM-YFK-150-6 Replacement Motor
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thường Châu, Trung Quốc
Hàng hiệu: trusTec
Chứng nhận: CE、UL529388
Số mô hình: YDK-150-6A54(YFK-150-6)-CJK
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 200 chiếc
Giá bán: Negotiable (FOB/CNF/CIF)
chi tiết đóng gói: Bao bì carton tiêu chuẩn, bảng xốp bên trong để bảo vệ.
Thời gian giao hàng: 15 ngày sản phẩm tươi sau khi xác nhận đơn hàng.
Điều khoản thanh toán: T/T, L/C
Khả năng cung cấp: 100.000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: Động cơ quạt ngưng tụ Khung: 42 khung
Loại động cơ: Tụ chia vĩnh viễn Động cơ thay thế: YFK-150-6
Loại bao vây: TEAO(Không khí được bao bọc hoàn toàn) Điện áp cung cấp: 208-230V
Quá tải nhiệt: Được trang bị hệ thống quá tải nhiệt tự động Tần số cung cấp: 60Hz
Giai đoạn: một pha Hiện hành: 1,4A
Trục phẳng: Một căn hộ HP đầu ra: 150W 1/5HP
Định hướng lắp đặt: Tất cả các góc Tốc độ: 1075RPM
Vòng bi: Vòng bi tụ điện: 5μF/370V
Lớp cách nhiệt: Lớp B Tối đa. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 40oC/104℉
Xoay: Có thể đảo ngược Cực: 6P
PF: 0,96 Đường kính trục: 12,7mm/0,5"
Chiều dài trục: 47,5mm/1,87" Chiều dài phẳng: 37,5mm/1,48"
Chiều dài vỏ động cơ: 107mm/4.21" Khoảng cách lỗ lắp: 115mm/4.53"
Chiều dài chì: 1000mm/39,37 " Chiều dài vít: 11mm/0,43"