48 Frame AC Blower Motor - 3/4HP 230V 50HZ 1100RPM/4SPD-AK39PGD103S Động cơ thay thế
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Thường Châu, Trung Quốc
Hàng hiệu: trusTec
Chứng nhận: CE、UL529388
Số mô hình: YDK-550-4B60-KSD
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 200 chiếc
Giá bán: Negotiable (FOB/CNF/CIF)
chi tiết đóng gói: Bao bì carton tiêu chuẩn, bảng xốp bên trong để bảo vệ.
Thời gian giao hàng: 15 ngày sản phẩm tươi sau khi xác nhận đơn hàng.
Điều khoản thanh toán: T/T, L/C
Khả năng cung cấp: 100.000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: Động cơ quạt gió AC Khung: 48 Khung
Động cơ thay thế: AK39PGD103S Điện áp cung cấp: 230
Loại động cơ: Tụ chia vĩnh viễn Tần số cung cấp: 50Hz
Loại bao vây: OAO(Không khí mở) Hiện hành: 5,4A
Quá tải nhiệt: Được trang bị hệ thống quá tải nhiệt tự động HP đầu ra: 550W 3/4HP
Giai đoạn: một pha Tốc độ: 1100RPM/4SPD
Trục phẳng: Một căn hộ tụ điện: 15μF/370V
Định hướng lắp đặt: Tất cả các góc Cực: 6P
Lớp cách nhiệt: Lớp B Đường kính trục: 0,5"/12,7mm
Vòng bi: Vòng bi PF: 0,99
Xoay: CW/CCW Tối đa. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 40oC/104℉
Chiều dài chì: 760mm/29,92" Chiều dài vỏ động cơ: 135mm/5.31"
Chiều dài trục: 140mm/5.51" Chiều dài phẳng: 101,6mm/4,00"
Chiều dài vít: 25,5mm/ 1,00" Khoảng cách lỗ lắp: 132mm/5.20"
Làm nổi bật:
Động cơ quạt 3/4HP 230V 4 tốc độ
Động cơ thay thế khung 48 1100RPM
Động cơ quạt AC 230V 50Hz