Động cơ đơn vị cuộn quạt khung 42 - 90W 220-240V 50Hz 1330RPM/4SPD
Nơi xuất xứ:Jiangsu, Trung Quốc
Tên thương hiệu:trusTec
Số mô hình:YSK-90-4A2-SGR
Số lượng đặt hàng tối thiểu:200
Giá:$14.70-15.50
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
123mm Frame Fan Coil Unit Motor
,570mm Shaft Length AC Motor
,12.7mm Shaft Diameter Air Conditioner Fan Motor
AC Voltage:
220-240V
Rated Power:
90W
Rated Speed:
1330RPM/4SPD
Frame Size:
42 khung
Motor Type:
Tụ chia vĩnh viễn
Enclosure Type:
Teeo
Phase:
một pha
Shaft Diameter:
12,7mm
Shaft Length:
570mm
Motor Shell Length:
94mm
Supply Frequency:
50Hz
Current:
0,72A
Pole:
4p
IP Rating:
42
Capacitor:
5uF/450V
Mô tả sản phẩm
Bộ cuộn dây quạt Động cơ AC cho máy điều hòa không khí - 90W 1330RPM/4SPD 220-240V 50HZ
Tính năng và thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Động cơ đơn vị cuộn dây quạt |
|---|---|
| Loại động cơ | Tụ chia vĩnh viễn |
| Loại bao vây | TEAO (Không khí được bao bọc hoàn toàn) |
| Quá tải nhiệt | Được trang bị quá tải nhiệt tự động |
| Giai đoạn | một pha |
| Căn hộ trục | Một căn hộ |
| Định hướng lắp đặt | Tất cả các góc |
| Vòng bi | Vòng bi |
| gắn kết | Stud Gắn Tất Cả Thiên Thần |
| Tối đa. Nhiệt độ môi trường xung quanh | 40oC/104℉ |
| Khung | 123mm |
| Điện áp cung cấp | 220-240V |
| Tần số cung cấp | 50Hz |
| Hiện hành | 0,72A |
| HP đầu ra | 90W |
| Tốc độ định mức | 1330RPM/4SPD |
| Cực | 4P |
| IP | 42 |
| tụ điện | 5uF/450V |
| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
| Xoay | CW-LE |
| Chiều dài trục | 22,4" / 570mm |
| Đường kính trục | 0,5" / 12,7mm |
| Chiều dài vỏ động cơ | 3,7" / 94mm |
| Chiều dài chì | 51,18" / 1300mm |
Các tính năng chính
- Tụ chia vĩnh viễnthiết kế động cơ cho hoạt động đáng tin cậy
- Không khí kín hoàn toàn (TEAO)bao vây để bảo vệ
- Tự động quá tải nhiệtbảo vệ để tăng cường an toàn
- Gắn mọi góckhả năng cài đặt linh hoạt
- Vòng bixây dựng để vận hành trơn tru
- Được thiết kế chobộ phận cuộn dây quạtứng dụng trong hệ thống điều hòa không khí
Tóm tắt sản phẩm
Bộ cuộn dây quạt Động cơ AC cho máy điều hòa không khí - 90W 1330RPM/4SPD 220-240V 50HZ Tính năng và thông số kỹ thuật Sản phẩm Động cơ đơn vị cuộn dây quạt Loại động cơ Tụ chia vĩnh viễn Loại bao vây TEAO (Không khí được bao bọc hoàn toàn) Quá tải nhiệt Được trang bị quá tải nhiệt tự động Giai đoạn ...
Sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào