Động cơ quạt tụ - 39W 220V 60Hz 1550RPM
Nơi xuất xứ:Jiangsu, Trung Quốc
Tên thương hiệu:trusTec
Số mô hình:YDK-39-4A60-KPM
Số lượng đặt hàng tối thiểu:200
Giá:$15.68-16.85
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
39W Indoor Fan Motor
,1550RPM Air Conditioner Fan Motor
,220V HVAC Fan Motor
AC Voltage:
220V
Rated Power:
39W
Rated Speed:
1550RPM
Frame Size:
95mm
Motor Type:
Tụ chia vĩnh viễn
Enclosure Type:
Teeo
Phase:
một pha
Shaft Flats:
Một căn hộ
Mounting Orientation:
Tất cả các góc
Bearings Type:
Vòng bi
Max Temperature:
40oC/104℉
Supply Frequency:
60Hz
Current:
0,33a
Pole:
4p
Insulation Class:
Lớp B
Mô tả sản phẩm
Động cơ quạt trong nhà 39W cho máy điều hòa không khí 1550RPM 220V 60HZ một pha
Tính năng và thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Động cơ quạt trong nhà |
|---|---|
| Loại động cơ | Capacitor phân chia vĩnh viễn |
| Loại vỏ | TEAO (Tất cả không khí đóng kín) |
| Nhiệt độ quá tải | Được trang bị một quá tải nhiệt tự động |
| Giai đoạn | Giai đoạn đơn |
| Chỗ phẳng | Một căn hộ |
| Định hướng gắn | Tất cả các góc |
| Các vòng bi | Gói quả bóng |
| Lắp đặt | Đàn ngựa gắn tất cả các thiên thần |
| Nhiệt độ môi trường | 40°C/104°F |
| Khung | 95mm |
| Điện áp cung cấp | 220V |
| Tần suất cung cấp | 60Hz |
| Hiện tại | 0.33A |
| HP đầu ra | 39W |
| Tốc độ định số | 1550RPM |
| Cây cột | 4P |
| IP | 42 |
| Capacitor | 2.5uF/450V |
| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
| Chuyển đổi | CWSE |
Tóm tắt sản phẩm
Động cơ quạt trong nhà 39W cho máy điều hòa không khí 1550RPM 220V 60HZ một pha Tính năng và thông số kỹ thuật Sản phẩm Động cơ quạt trong nhà Loại động cơ Capacitor phân chia vĩnh viễn Loại vỏ TEAO (Tất cả không khí đóng kín) Nhiệt độ quá tải Được trang bị một quá tải nhiệt tự động Giai đoạn Giai ...
Sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào