Động cơ quạt tụ - 130/160W 208/230V 60Hz 1075RPM
Nơi xuất xứ:Jiangsu, Trung Quốc
Tên thương hiệu:trusTec
Số mô hình:YDK-130-6A60-CJK
Số lượng đặt hàng tối thiểu:200
Giá:$20.20-21.60
Tags:
Chi tiết sản phẩm
Làm nổi bật:
95mm Frame AC Outdoor Fan Motor
,24 Months Warranty Air Conditioner Fan Motor
,1/2" Shaft Diameter HVAC Fan Motor
AC Voltage:
208/230V
Rated Power:
130/160W
Rated Speed:
1075RPM
Frame Size:
95mm
Motor Type:
Tụ chia vĩnh viễn
Enclosure Type:
TEAO (Không khí được bao bọc hoàn toàn)
Phase:
một pha
Shaft Diameter:
1/2" / 12,7mm
Shaft Length:
2.24 " / 57mm
Flat Length:
1,57 " /40mm
Motor Shell Length:
3,58 " / 91mm
Lead Length:
43,3" / 1100mm
Supply Frequency:
60Hz
Current:
1.11/1.24a
Insulation Class:
Lớp B
Mô tả sản phẩm
Động cơ quạt ngoài trời AC cho máy điều hòa không khí - 130/160W 1075RPM 208/230V 60Hz
Tính năng và thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Động cơ quạt ngoài trời |
|---|---|
| Loại động cơ | Capacitor phân chia vĩnh viễn |
| Loại vỏ | TEAO (Tất cả không khí đóng kín) |
| Nhiệt độ quá tải | Được trang bị một quá tải nhiệt tự động |
| Giai đoạn | Giai đoạn đơn |
| Chỗ phẳng | Một căn hộ |
| Định hướng gắn | Tất cả các góc |
| Các vòng bi | Gói quả bóng |
| Lắp đặt | Đàn ngựa gắn tất cả các thiên thần |
| Nhiệt độ môi trường | 40°C/104°F |
| Khung | 95mm |
| Điện áp cung cấp | 208/230V |
| Tần suất cung cấp | 60Hz |
| Hiện tại | 1.11/1.24A |
| HP đầu ra | 130/160W |
| Tốc độ định số | 1075RPM |
| Cây cột | 6P |
| IP | 42 |
| Capacitor | 5uF/370V |
| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
| Chiều kính trục | 1/2 inch / 12.7mm |
| Chiều dài trục | 2.24" / 57mm |
| Chiều dài phẳng | 1.57" /40mm |
| Chiều dài vỏ động cơ | 3.58" / 91mm |
| Chiều dài dẫn | 43.3" / 1100mm |
| Chuyển đổi | CCW-SE |
Tóm tắt sản phẩm
Động cơ quạt ngoài trời AC cho máy điều hòa không khí - 130/160W 1075RPM 208/230V 60Hz Tính năng và thông số kỹ thuật Sản phẩm Động cơ quạt ngoài trời Loại động cơ Capacitor phân chia vĩnh viễn Loại vỏ TEAO (Tất cả không khí đóng kín) Nhiệt độ quá tải Được trang bị một quá tải nhiệt tự động Giai đo...
Sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
Bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào