Động cơ bánh răng đồng bộ 5-100RPM- Động cơ AC 220v Phê duyệt CE - Ứng dụng BBQ
động cơ xoay chiều đồng bộ bánh răng 5 vòng / phút
,động cơ xoay chiều 220v 5 vòng / phút
,động cơ đồng bộ 220v 5 vòng / phút
CÁC TÍNH NĂNG CHÍNH CỦA Động cơ bánh răng đồng bộ 5RPM- Động cơ AC 220v Chứng nhận CE
| nguyên liệu sản phẩm | Dây đồng, bánh răng kim loại nguyên chất |
| Thuận lợi |
Vòng bi Tuổi thọ dài Độ tin cậy của hoạt động Động cơ đồng bộ và bộ giảm tốc thành một trong những động cơ thu nhỏ cấu trúc nhỏ gọn Mô-men xoắn lớn Mũi thấp |
| Mô tả sản phẩm Chi tiết | |
| Tính thường xuyên | 50HZ |
| Tốc độ, vận tốc | 5/10/15/20/30/50/75/100 vòng/phút |
| tụ điện | 220V: 0,33/500V 110V:1,5/250V |
| 60KTYZ-JB Mô tả chi tiết sản phẩm | S3(37,5% mở 3 phút đóng 5 phút) S2(30 phút) |
| Vôn | 220(110)V |
| Tính thường xuyên | 50HZ |
| Quyền lực | 15/4W |
| Tốc độ, vận tốc | 15r/min 20r/min 25r/min 100r/min |
| mô-men xoắn Nm(kg cm) | 2,5(26) 1,6(17) 1,3(13,5) 0,32(3,3) |
| tụ điện | 220V:0.68/500V 110V:2.8/250V |
BẢN VẼ TỔNG QUAN

CÁC TÍNH NĂNG CHÍNH CỦA Động cơ bánh răng đồng bộ 5RPM- Động cơ AC 220v Chứng nhận CE nguyên liệu sản phẩm Dây đồng, bánh răng kim loại nguyên chất Thuận lợi Vòng bi Tuổi thọ dài Độ tin cậy của hoạt động Động cơ đồng bộ và bộ giảm tốc thành một trong những động cơ thu nhỏ cấu trúc nhỏ gọn Mô-men xo...