Pellet Nồi hơi Lò sưởi Động cơ 70KTYZ 3.2 RPM 28W AC220 240-50HZ
Động cơ lò sưởi nồi hơi Pellet
,Động cơ lò sưởi Pellet 3.2 RPM
,Động cơ bánh răng đồng bộ lò sưởi 50HZ
nồi hơi viên |Động Cơ Lò Sưởi - 70KTYZ 3.2 RPM 28W AC220/240-50HZ
| nguyên liệu sản phẩm | Dây đồng, bánh răng kim loại nguyên chất |
| Thuận lợi |
Vòng bi Tuổi thọ dài Độ tin cậy của hoạt động Động cơ đồng bộ và bộ giảm tốc thành một trong những động cơ thu nhỏ cấu trúc nhỏ gọn Mô-men xoắn lớn Mũi thấp |
| Mô tả sản phẩm Chi tiết | |
| Tính thường xuyên | 50HZ |
| Tốc độ | 5/10/15/20/30/50/75/100 vòng/phút |
| tụ điện | 220V: 0,33/500V 110V:1,5/250V |
| 60KTYZ-JB Mô tả chi tiết sản phẩm | S3(37,5% mở 3 phút đóng 5 phút) S2(30 phút) |
| Vôn | 220(110)V |
| Tính thường xuyên | 50HZ |
| Quyền lực | 15/4W |
| Tốc độ | 15r/min 20r/min 25r/min 100r/min |
| mô-men xoắn Nm(kg cm) | 2,5(26) 1,6(17) 1,3(13,5) 0,32(3,3) |
| tụ điện | 220V:0.68/500V 110V:2.8/250V |
BẢN VẼ TỔNG QUAN

nồi hơi viên |Động Cơ Lò Sưởi - 70KTYZ 3.2 RPM 28W AC220/240-50HZ nguyên liệu sản phẩm Dây đồng, bánh răng kim loại nguyên chất Thuận lợi Vòng bi Tuổi thọ dài Độ tin cậy của hoạt động Động cơ đồng bộ và bộ giảm tốc thành một trong những động cơ thu nhỏ cấu trúc nhỏ gọn Mô-men xoắn lớn Mũi thấp Mô tả ...